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NAMBA ZA SIMU: Shule Ya Sekondari Runzewe
MKUU WA SHULE:+255755925011/0782534488 S.L.P 55,
MAKAMU MKUU WA SHULE: +255762842080 BUKOMBE

PATRON: +255757675345. TAREHE 01/06/2018

Email.runzewesec@g.mail.com
Mzazi/Mlezi wa Mwanafunzi..............cooeviiniiiiiininnieenenen,

YAH : MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI RUNZEWE -
HALMASHAURI YA BUKOMBE MKOA WA GEITA MWAKA 2018.

1. Nafurahi kukutaarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha tano katika shule hii
mwaka 2018 tahasusi ya . Shule ya Sekondari Runzewe ipo umbali wa Kilimita 55
Magharibi ya mji wa Ushirombo. Usafiri wa basi kutoka mjini Ushirombo unapatikana katika
kituo cha mabasi Ushirombo. Pia unaweza kufika katika mji wa Runzewe moja kwa moja kutoka
sehemu yoyote ya Tanzania.
Muhula wa masomo unaanza tarehe 02/07/2018, hivyo mwanafunzi anatakiwa kuripoti shulen
tarehe 02/07/2018, mwisho wa kuripoti ni tarehe 31/07/2018.

2. Mambo muhimu ya Kuzingatia:
2.1 Sare ya Shule.

a) Sare ya Shule hii ni suruali mbili (2) za rangi nyeusi isiyo na michilizi yoyote na yenye
mifuko miwili (2) pembeni na nyuma mmoja (1) isiwe "Modal style" Mashati mawili (2)
meupe tetroni Yenye mikono mirefu.

b) Viatu vyeusi vya kufunga na kamba vyenye visigino vifupi.

c) Soksi jozi mbili (2) rangi nyeusi.

d) Mkanda wa kuvalia suruali ni mweusi wa ngozi.

e) Sare ya michezo ni raba, bukta, tsheti au jezi. (Rangi ya bluu)

f) Nguo za kushindia (Shamba dress) ni mashati mawili (2) ya rangi ya damu ya mzee,
mashati hayo yawe ya mikono mifupi na yasiwe na urembo/mapambo au kudariziwa na
Suruali nyeusi iliyoelezwa kwenye kipengele (a).

g) Tracksuit moja (1) ya rangi ya bluu.

h) Sweta moja (1) la rangi ya kijani jeshi lenye mstari mweupe kifuani.

i) Tai ndefu yarangi ya damu ya mzee.

J) Tsheti moja (1) ya rangi ya bluu yenye kora nyeupe.

ANGALIZO:
Nguo tofauti na hizo zilizotajwa hapo juu hazitakiwi kabisa shuleni. Sare zilizopo katika
kipengele (h) - (j) zinapatikana shuleni kwa gharama zifuatazo:
i. Sweta Tshs. 15,000/=
ii.  Tsheti Tshs. 10,000/=
iii. Tai Tshs. 2,000/=
Michango hii ilipwe shuleni sio bank



2.2 Ada na Michango ya Shule.

a) Ada ya shule kwa mwaka ni Tshs 70,000/=, unaweza kulipa kiasi cha Tshs. 35,000/=
kwa muhula au kulipa ada yote kwa mara moja. Fedha hizo zilipwe kwenye Akaunti Na.
3251200066 jina la akaunti Runzewe Secondary School Current Account Benki ya NMB
(Tafadhali andika jina la mwanafunzi kwenye pay in slip).

b) Michango ya shule

i. Ukarabati wa Samani Tsh. 15,000/=
ii.  Kitambulisho Tshs. 6,000/=
iii.  Taaluma Tshs. 20,000/=
iv.  ulinzi Tshs. 30,000/=
v.  Nembo ya shule Tshs. 2,000/=
Vi. Matibabu Tshs. 10,000/=
vii.  Mpishi Tshs. 20,000/=
viil. Maji Tshs. 20,000/=
ix.  Tahadhali Tshs. 5,000/=
X.  Mock. 15,000/=
JUMLA TSHS 143,000/=.

Fedha hii ya michango ilipwe kwenye akaunti Na. 3256600010 jina la akaunti Runzewe
Secondary School Revenue Collection Benki ya NMB (Tafadhali andika jina la mwanafunzi
kwenye pay in slip).

¢) Mahitaji muhimu ambayo mwanafunzi anapaswa kuleta shuleni:
i.  Faili moja (folder file)
ii.  Jembe lenye mpini, kwanja,ndoo ya lita 10, hardbloom na softbloom.
iii.  Ream ya karatasi A4 (kwa mwaka).

iv. Godoro futi 2% X 6 na chandarua.

v.  Mashuka pair 2 ya rangi ya pink na blanketi la rangi yoyote.
vi.  Sanduku imara la chuma lenye kufuli.
vii.  Scientific calculator kwa wanafunzi wa mchepuo wa PCB.
viii.  Sahani, bakuli, kikombe na kijiko kwa ajili ya chakula.
iX.  Ndoo moja (ya lita 20) kwa ajili kutunzia maji na usafi binafsi.
X.  Beseni au dishi kwa ajili ya kuogea na usafi.
xi.  Vifaa vingine vya kutosha vinavyokubalika shuleni kwa matumizi binafisi kwa
muhula mzima. Mfano: sabuni, madaftari, vitabu vya masomo husika n.k

xii.  Picha. (passport size) 4, 2 za wazazi/walezi na 2 na ndugu wa karibu na
mwanafunzi watakaoweza kumtembelea mwanafunzi shuleni pamoja na namba
zao za simu.

ANGALIZO.

Fomu zifuatazo zinatakiwa kurudishwa shuleni zikiwa zimejazwa, vizuri,
i Fomu maalamu kwa wanafunzi.
ii.  Fomu ya kiapo cha kutomiliki simu shuleni.
iii.  Fomu ya vipimo vya mwnafunzi (vipimo vithibitishwe na Daktari wa Hospitali
ya serikali.



3. MAKOSA YATAKAYOSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE.
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KARIBU SANA w SHULE HII

Wizi

Kutohudhuria masomo kwa zaidi ya siku 90 bila taarifa/utoro

Kugoma na kuhamasisha mgomo

Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake, walimu/walezi na jamii kwa ujumla.
Kupigana mwanafunzi kwa mwanafunzi, kumpiga mwalimu au mtu yeyote yule.
Kusuka nywele kwa mtindo usiokubalika. Wanafunzi wote wanatakiwa kuwa na nywele
fupi wakati wote wawapo shuleni au kusuka kwa mtindo wa ususi uliokubalika na
uongozi wa shule.

Kufuga ndevu.

Ulevi na unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevya.

Uvutaji wa sigara.

Uasherati, uhusiano wa jinsi moja, kuoa au kuolewa.

Kupata ujauzito au kutoa mimba.

Kushiriki matendo ya uharifu, siasa na matendo yoyote yale yanayovunja sheria za nchi;
Kusababisha mimba au kumpa mimba msichana

Kutembelea majumba ya starehe na nyumba za kulala wageni

Kumiliki, kukutwa na simu ya mkononi katika mazingira ya shule

Kudharau bendera ya taifa

Kufanya jaribio lolote la kujiua, au kutishia kujiua kama kunywa sumu n.k

Uharibufu wa mali za Umma kwa makusudi.
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: HALMASHAURI YA WILAYA YA BUKOMBE.

SHULE YA SEKONDARI RUNZEWE
"~ S.L.P55- BUKOMBE-GEITA.

MEDICAL EXAMINATION FORM

PART A: TO THE MEDICAL OFFICER.
NEARIE OIS TN et et amiite i o con sl i s

Kindly, examine the abave named student as to his/her physical and mental fitness for being registered
into full time ordinary secondary studies.

S/N | EXAMINATION CONDITIONS STATUS/ REMARKS

Physical abnormality

Hearing ability

Urine

Stool

Tuberculosis

Psychosis

Epilepsy

Sight

Blood pressure

Speech
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Pregnance

Any other health problem

PART B: (To be completed by the Government medical officer)

I have examined the condition of the student and consider that he/she is FIT/ UNFIT to pursue this
level of studies.



4. KUHUSU MWANAFUNZI KUMILIKI SIMU SHULENI.

Kikao cha bodi ya shule cha tarehe 17.08.2017 kilikubaliana na adhabu zifuatazo kwa
- mwanafunzi atakae kamatwa na simu shuleni:-

1.~ Kuchapwa viboko vinne 4 mbele ya wanafunzi wate mstarini.
2. Kusimamishwa masomo siku 21

3. Siku ya kurudi shuleni mwanafunzi atatakiwa kuja na mzazi /mlezi wake na faml ya
shilingi laki mbili(TSH. 200000).

4. Simu na kadi ya simu vitavunjwa mbele ya wanafunzi na mzazi/mlezi.

N.B Endapo mzazi/mlezi atashindwa kutekeleza vipengele tajwa (i-iv) mwanafunzi atafukuzwa
shule.

JINA LA MWANAFUNZI SAHIHI

TAREHE
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HQ‘ALMASHAURI YA WILAYA YA BUKOMBE

° SHULE YA SEKONDARf RUNZEWE

S.L.P 55 BUKOMBE - GEITA
FOMU MAALUMU KWA MWANAFUNZI
MAELEZO BINAFSI YA MWANAFUNZI:

(1) Jina la Mwanafunzi~ . Jinsia Tarehe ya kuzaliwa

(i) Shule ya Msingi/Sekondari aliyotoka
(iii) Jina la Baba Kazi yake Na. ya simu
(iv) Jina la Mama ___Kazi yake Na. ya simu
(v) Kijiji/Mtaa wanapoishi Wilaya Mkoa
(vi) Dini
(Vi) Majina ya ndugu wa karibu wa mwanafunzi wanaoweza kutoa msaada pindi wanapohitajika:
f a) anakoishi Na. ya simu
b) anakoishi Na. ya simu
@) anakoishi Na. ya simu
d) anakoishi Na. ya simu
(viii)  Michezo anayoweza kushiriki mwanafunzi shuleni:
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KUKUBALL NA KUTII SHERIA NA TARATIBU ZA SHULE: i .
s 5 - I v 4 o o 2 RIS - o = s
Mimi (Jina la Mwanafunzi) naahidi sitashiriki kabisa katika fujo/migomo na
CECS NG e S T

kutenda makosa ya jinai shuleni na maeneo mengine. Pig;naahidi kuzifuata taratibu ng sheria zote za shule

Kwa faida yangu binafsi, shule na Taifa kwa ujumla. Endapo nitakwenda kinyume na taratibu na kanuni za
shule nakubali kufukuzwa shule, kusimamishwa masomo na kufikishwa mahakamani au kupewa adhabu
nyingine kulingana na sheria.

JINA LA MWANAFUNZI SAHIHI TAREHE

JINA LA MZAZI/MLEZ] SAHIHI TAREHE

MZAZI KUKUBALIANA NA SHERIA, KANUNI, KULIPA ADA, MICHANGO NA KUTEKELEZA
MAELEKEZO YA SHULE:

Mimi (Jina la Mzazi/Miezi) nakubaliana na sheria, kanuni, kulipa ada na
o Sy SR

michango yote kwa wakati mwafaka na kutekeleza maelekezo yatolewayo na shule.

Vilevile, naahidi kutoa ushirikiano wa hali ya juu kwa uongozi wa shule pindi nikihitajika kuhusu tabia,
mwenendo au suala jingine lolote linalomhusu mtoto wangu.

JINA-LA MZAZI/MLEZI SAHIHI TAREHE
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