JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

HALMASHAURI YA WILAYA YA CHATO -MKOA GEITA

Namba ya za simu SHULE YA SEKONADARI MAGUFULI
Mkuu wa shule 0753-452700 S.L.P-76 >CHATDO.

Makamu mkuu wa shule 0763-565968 Tarehe ....ooooeie e,
Mzazi/Mlezi wa MWaNafUNZI «..eeeeeieiiiiiiiiiieeeeeeeeeesessssssssennes

S L . P

YAH:MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MAGUFULI
HALMASHAURI YA WILAYA YA CHATO MKOA WA GEITA .
MWAKA WA MASOMO 2018/2019 MCHEPUO WA .........ccccecuvreerueceenenns
1. Nina furaha kukutaarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha tano (V) katika

Shule ya Sekondari Magufuli kwa mwaka wa masomo 2018/2019,katika mchepuo wa..........
Shule ya sekondari Magufuli ipo umbali wa kilometa 2 magharibi mwa mji wa Bwanga
Wilaya ya Chato Mkoani Geita.
Usafiri wa kutoka mjini unapatikana katika kituo cha mabasi/taksi/Pikipiki - Bwanga.
Nauri ni shilingi 1,000/= mpaka shuleni .
Muhula wa masomo kwa kidato cha tano (V) 2018/2019, utaanza Shule zitakapofunguliwa
tarehe 02/7/2018. Hivyo Mwanafunzi anatakiwa kuripoti Shuleni tarehe tajwa hapo juu bila
ya kuchelewa/kukosa.
Mwisho wa kuripoti, si zaidi ya wiki mbili(2) toka Shule kufunguliwa.

2. Mambo mhimu ya kuzingatia:-
2.1 Sare ya Shule:-

a) Suruali mbili(2) rangi ya kaki. | s |
b) Shati nyeupe mbili(2) za mikono mirefu
c) Sare ya michezo:- “Tracksut ya blue”, “Bukta ya bhue”, “Tshirt ya Blue”na viatu
d) Viatu vya Shule ni vyeusi vya kufunga na kamba vyenye visigino vifupi
e) Soksi nyeupe jozi mbili (2).
f) Mkanda mweusi wa ngozi
g) Sweta mikono mirefu rangi ya zambarau
h) Nguo za kushindia —Suruali nyeusi mbili(2) na Tshirt yenye kora rangi ya kaki
1) Tai ndefu rangi ya kaki inayofanana na suruali.



2.2 Ada na michango ya shule:-

a) Ada ya shule ni shilingi 70,000/= kwa mwaka. Pia Mzazi/Mlezi anaweza kulipa
kiasi cha shilingi 35,000/=kwa mhula au kulipa ada yote kwa pamoja.

b) Michango inayotakiwa kulipwa na kila Mzazi/Mlezi ni :-
I. Shilingi 15,000/= kwa ajili ya ukalabati wa samani

1. Shilingi 6,000/= kwa ajili ya kitambulisho.

ii. Shilingi 20. 000/= kwa ajili ya Taaluma

Iv. Shilingi 30,000/= kwa ajili ya kuwalipa wapishi , walinzi na vibarua
wengine

v. Shilingi 2,000/= kwa ajili ya nembo ya shule

vi. Shilingi 20,000/= Matibabu (kwa ajili ya huduma ya kwanza, Bima ya
Afya na usafiri kwa wagonjwa.)

vii. Shilingi 20,000/= Mitihani ya ndani ya kujipima / Mock

viii.Fedha ya tahadhari 5,000/= ambayo haitarejeshwa.

Jumla ya ada na michango yote kwa kila Mwanafunzi ni Tsh. 188,000/=
Fedha hizo zilipwe kupitia Benk ya NMB akaunti Na:- 32701200079

Jina la akaunti — “Magufuli High School reccurent account”.

¢) Mahitaji muhimu ambayo Mwanafunzi anapaswa kuleta shuleni ni:-
(i) Ream1ya karatasi A4 ( kwa muhula)
(if) Vitabu vya masomo vya tahasusi husika.
(iii) Scientific calculator kwa wanaosoma masomo ya sayansi.
(iv) “File”moja (1), kwa ajili ya kutunza kumbukumbu za Mwanafunzi.
(v) Godoro moja (1) futi mbili na nusu.
(vi) Mashuka mawili (2) rangi ya pink .
(vii) Chandarua kimoja (1).
(viii) Vyombo vya kulia chakula (Sahani, bakuli, kikombe na kijiko)
(ix) Ndoo mbili ndogo zenye mifuniko.
(x) Kwanja 1, Jembe lenye mpini 1 na Reki 1 yenye mpini.
(xi) Mifagio ya ndani ya plastic 2 ( Soft bloom 1 na Hard bloom 1).



3. MAKOSA YATAKAYOSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA AMA
KUFUTWA SHULE:-
(i) Wizi /Unyang’anyi.
(i1) Uharibifu wa mali ya umma kwa makusudi
(ii1) Kutohudhulia masomo zaidi ya siku 90 bila taarifa / utoro
(iv) Kugoma, kuchochea ama kuhamasisha mgomo.
(v) Kutoa lugha chafu kwa Wanafunzi wenzake,Walimu na jamii kwa ujumla.
(vi) Kupigana Mwanafunzi kwa Mwanafunzi ,kumpiga Mwalimu au Mtu yoyote.
(vii)  Kunyoa ama kusuka nywele kwa mitindo isiyokubalika .
(viii) Kufuga ndevu ama masharubu.
(ix) Ulevi/unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevya
(x) Uvutaji wa sigara na bangi.
(xi) Uasharati/uzinzi, uhusiano wa jinsia moja, kuoa ama kuolewa.
(xii) Kumpa Mwanafunzi/Msichana/Mwanamke mimba
(xiit) Kushiriki matendo ya uhalifu, siasa na matendo yote yanayovunja sheria.
(xiv) Kutembelea majumba ya starehe na nyumba za kulala wageni
(xv) Kumiliki, kukutwa ama kutumia simu katika mazingira ya shule
(xvi) Kudharau bendera ama wimbo wa Taifa.
(xvii)Kudharau kengere ama wito wowote ule.
(xviii) Kutokuwa na sare ya Shule.
(xix) Kukutwa nje ya mipaka ya Shule bila ya kibali maalumu
(xx) Kufanya jaribio lolote la kujiua, ama kutishia kujiua. n.k

4. VIAMBATANISHO/FOMU MUHIMU ZA KUJA NAZO:-

a) Fomu ya uchunguzi wa Afya ambayo itajazwa na Mganga Mkuu wa
Hospitari ya Serikali

b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya Mwanafunzi /Mkataba wa
kutoshiriki katika migomo, fujo na makosa ya jinai

¢) Fomuya mzazi kukiri kukubariana na sheria, kanuni na taratibu za Shule
pamoja na kukubali kulipa Ada na michango mbalimbali ya Shule.

d) Picha nne za wazazi na Ndugu wa karibu wa Mwanafunzi wanaoweza
kumtembelea mwanafunzi akiwa Shuleni pamoja na namba zao za simu.

NB:-Tafadhali soma kwa umakini maelekezo / maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII

Saini ya mkuu wa shule .........ccoivviiiiniiiinnnnnn....

Jina la mkuu wa shule - ABDALLAH H. SESEME



HALMASHAURI WILAYA YA CHATO
SHULE YA SEKONDARI MAGUFULI

S.L.P-76,
CHATO-GEITA

FOMU YA KUPIMA NA KUJUA AFYA YA MWANAFUN/ZI

MGANGA MKUU/MFAWIDHI,
KITUO CHA AFYA/HOSPITALI

YAH: KUJUA AFYA YA MWANAFUNZI KWA AJILI YA KUJIUNGA NA SHULE.
Kijana....coeeecee e amechaguliwa kujiunga kidato cha tano (V) katika shule ya
sekondari Magufuli.Naomba udhibitishe hali ya afya yake.Kabla hajaanza masomo rasmi hapa
shuleni.
Na endapo atapatikana na tatizo lolote tunaomba utujulishe, na atakapopatikana na tatizo la
kutoona vizuri, hana budi kujinunulia miwani kwa gharama zake mwenyewe.

Kwa Mkuu wa Shule,

Shule ya Sekondari Magufuli,
S.L.P-76,

Chato-Geita .

YAH:AFYA YA

Nimempima mtajwa hapo juu na kudhibitisha kuwa anasumbuliwa/hasumbuliwi na magonjwa yafuatayo
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JINA LA DAKTARI/MGANGA MFAWIDHI SAINI & MHURI




HALMASHAURI WILAYA YA CHATO
SHULE YA SEKONDARI MAGUFULI
P.O.BOX-76 CHATO

FOMU YA MKATABA WA KUKUBALIANA NA SHERIA ZA SHULE NA KUTOSHIRIKI KATIKA
MIGOMO, KUCHOCHEA FUJO NA MAKOSA MBALIMBALI YA JINAI

IVHE ettt e ee e eeeeeeeeeeeeeeessnenenes Mwanafunzi wa kidato cha .......cccceveeeeeeec..mwaka...cceeeeeennnnenn.

Ninaahidi kwamba nitakuwa mwaminifu katika muda wangu wote wa masomo na katika kipindi
chote nitakachokuwepo katika shule ya Sekondari Magufuli, kwa kutii sheria na taratibu zote za
Shule pia kutoshiriki katika migomo, fujo na makosa mbalimbali ya jinai.

Pia naahidi kuwa nitakuwa mwaminifu kwa uongozi wa Shule na jumuiya nzima ya Shule ya
Sekondari Magufuli, huku nikifuata sheria, taratibu na kanuni za shule kwa mujibu wa sheria za
Wizara ya Elimu Sayansi, Teknolojia na Mafunzo ya ufundi.

Na pindi niendapo kijume na sheria na taratibu za shule, hatua kali za kisheria zichukuliwe
dhidi yangu, ikiwa ni pamoja na kufukuzwa shule.
JiNa 1a MWanNafunZi ... e Sahihi............. Tarehe.....ccveveuneee.

JINA 1@ MZAZI/MICZeeieeee ettt ettt et st e Sahihi............. Tarehe......cueeeuen...

Namba za simu za Mzazi/MIEZi .......ccceueeevveiiieeeeciiaeas AU oo



HALMASHAURI WILAYA YA CHATO
SHULE YA SEKONDARI MAGUFULI
P.O.BOX-76 CHATO

FOMU YA MKATABA KWA MZAZI KUKIRI KUKUBALIANA NA SHERIA, KANUNI NA KULIPA
MICHANGO YA SHULE PAMOJA NA MAELEKEKO MENGINE YATAKAYOTOLEWA NA SHULE.

Mimi Mzazi/MIEZi Wa .......ccueveeeeeeeeeereece et e Mwanafunzi wa Shule ya Sekondari
Magufuli nakiri kukubaliana na Sheria, taratibu na kanuni za Shule.

Pia naahidi kutoa ushirikiana kwa Walimu na Uongozi wa Shule hususan katika swala zima la kulipa
michango mbalimbali ya Shule pamoja na kufuata maelekezo yote yatakayotolewa na uongozi wa
Shule.

JINQ 1@ MZAZI/MICZi. e e sahiNi..cccoceeeeierenine, tarehe......cooveveeeveen,

Namba za simu za Mzazi/MIEZi .......ccocvevueeeiieeeeeeeee e, AU oo e

Mahali anapoishi.



