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3.4 Makadirio ya Mipango na Bajeti kwa Mwaka 2022/23
3.4.1 Bajeti ya Mkoa na Halmashauri kwa mwaka 2022123

Katika mwaka wa fedha 2022123, Ofisi ya Mkuu wa Mkoa na Halmashauri zake inaomba kuidhinishiwa jumla ya Shilingi
288,474,004,000 kwa ajii ya kuteleza majumu yake. Fedha hizo zinajumuisha Shilingi 206,426,330,000/= kwa ajil ya Matumizi ya
Kawaida na Shilingi 82,047,674,000/= kwa ajii Shughuli za maendeleo. Mchanganuo wa makisio yam waka 2022123 ni kama
fliwochanganuliwa katika jedwal namba 12
JechwaliNa. 12 Makadiro ya mipango na Bajeti a Mikoa na Halmashauri kwa mwaka 2022123

Matuniziya Kawaida Bajet a Naendeleo DEV-0S + DEVL+ DEVF
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Sk Serikali Ku & OS Mapato ya Ndaniya Halmashaur
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