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FOMU YA USHIRIKI

Aina ya Maeneo ya Kushiriki
	Na.
	(Kiwango cha chini ni mita za mraba 9 (9m2)
	 Mita za Mraba 
	Gharama
	Jumla

	A. 
	i.  Kibanda kimoja cha mita za mraba 9 (9m2)
-Wachimbaji 

-Taasisi za Serikali

-Taasisi /Makampuni binafsi

Itajumuisha vitu vifuatavyo: viti 2, meza 1, taa,Vitambulisho viwili (2) 

Gharama yake@Sh.1,500,000
	
	
	

	B. 
	Maeneo ya wazi kwa kuoneshea Mashine, Mitambo. (Kiwango cha chini   50m2) 1m2@Sh.  50,000
	
	
	

	C. 
	Maeneo ya wazi ambayo yatajengwa na mshiriki kwa huduma za vinywaji , chakula a migahawa

(watajenga wenyewe) 1m2@Sh 70,000
	
	
	

	D. 
	Wajasiriamali@Sh 50,000

Kiti 1 + meza1
	
	
	

	E. 
	Eneo maalum kwa ajili ya Michezo ya Watoto na Wanyama

1m21m@Sh 50,000
	
	
	

	F. 
	Huduma za Mama Lishe na Baba Lishe

(watejenga wenyewe) 1m2   @ Sh. 5,000/=
	
	
	

	F.
	Kitambulisho cha Ziada@ Sh. 20,000/=
	
	
	

	G.
	Semina ya Washiriki (Pre-Fair Seminar)Sh. 40,000 kwa washiriki wawili na ziada ni @ Sh.20,000
	 
	
	

	JUMLA NDOGO
	
	

	18% VAT
	
	

	JUMLA
	
	


1. Malipo ya Maegesho ya Magari kwa Msimu

	NO.
	ITEM
	RATE (VAT EX)

	1
	Magari maalum ( VIP)
	200,000/=

	2
	Magari - Msimu
	  20,000/=

	3
	Magari -  Ndani ya uwanja kwa siku
	@20,000/=


2. Orodhesha bidhaa utakazoonesha:  i) ……………………………………., ii) ……………………
iii) ………………… …………..iv) ……………………………..v) .…………………………………..
3. Ambatanisha kivuli cha cheti cha usajili au cheti cha kukubalika kwa kampuni / Taasisi,  Hati ya VAT, Leseni ya Biashara  na viambatanisho vingine vya utambulisho katika biashara,  Wasifu wa Kampuni/Taasisi, Kipeperushi, Kijarida cha Kampuni / Taasisi na utambulisho mwingine ikiwezekana.
4. Namna ya Ulipiaji: Asilimia 100 ya ada ya ushiriki ilipwe mara baada ya kuthibitisha ushiriki ikiwa umewasilisha fomu hii. Malipo yatafanyika kwa kutumia Akaunti hii  012000115232 Azania Bank, jina la Account:  Tanzania Minerals Trade Fair
5. Katika maonesho haya bidhaa zako zinatakiwa kukidhi viwango vya ubora vya Shirika la   Viwango la Tanzania (TBS) na Mamlaka ya Dawa na Vifaa Tiba (TMDA) na pia kuzingatia taratibu za ushindani wa haki katika biashara.
6. Taratibu, Kusitisha Maombi na Uhalali Wake:
        Maombi haya ni Mkataba baina ya Mamlaka ya kamati ya Uratibu wa Maonesho haya na  Mshiriki        wa Maonesho. Ikitokea muoneshaji kajitoa wakati mkataba huu umekwisha ridhiwa malipo hayatorudishwa
7. Uthibitisho/Tamko:  nakubali kuwanimesoma maelezo hapo juu na kwamba  uteuzi utakaofanywa na Kamati ya Uratibu utakuwa na maamuzi ya mwisho, na kuwa kampuni/taasisi itashiriki kwenye maonesho, na nakubali kuzingatia kanuni na taratibu za maonesho kama zitakavyowekwa. nina fedha za kutosha kushiriki. 
8. Mwisho wa Kuwasilisha Maombi ni Tarehe 20 Septemba, 2022  (Nafasi zitatolewa kwa kuzingatia wa kwanza kuomba wa kwanza kufikiriwa)

i. Jina la Mwakilishi : ………………………………………………  Cheo / Wadhifa……………………….……………….Saini: …………………………………… Namba ya Usajili wa Kampuni /Shirika:……………………

ii. MUHURI WA KAMPUNI/TAASISI

9. KWA MATUMIZI YA OFISI

Afisa Aliyepokea: …………………………Wadhifa: ………………………………………..

Tarehe: …..………………………………   Saini: ……………………………………………

Eneo Alilotengewa: ……….……………………………………………………………………    

Masharti mengine kwa Waombaji 

IWASILISHWE KWA:

Kamati ya Uratibu 

Barua pepe: upendo.ndunguru@tantrade.go.tz  , simu namba 255 787 778 001
Baura pepe:  td@geitatc.go.tz,Simu Namba:+255754663730
MAONESHO YA 5 YA BIASHARA YA MADINI TANZANIA


KUANZIA TEREHE 27 SEPTEMBA HADI 08 OKTOBA 2022








Taarifa utakazotoa zitatumika katika machapisho ya kitabu cha washiriki





Jina la Kampuni/Taasisi/Biashara: ……………………………...…………


Anwani: ………………………………………………………………………


Mahali ilipo: ………………………………………………..……………….


Simu: ………………………… ……………… Barua pepe: …………………….
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