   

UDHAMINI

MAONESHO YA PILI YA MADINI 2019 TEKNOLOJIA NA UWEKEZAJI KWENYE SEKTA YA MADINI

"MADINI NI CHACHU YA UKUAJI WA UCHUMI WA VIWANDA"
Tuwekeze Kwenye Teknolojia Bora ya Uzalishaji na Tuyatumie Masoko ya Madini

Ili kufanikisha Uratibu wa Maonesho, matukio yafuatayo yanahitaji udhamini:

1.  Sherehe za Ufunguzi na Ufungaji wa Maonesho
2.  Kuandaa eneo la Maonesho
3.  Mawasiliano
4.  Matangazo
5.  Machapisho (Catalogue) na Vipeperushi vya Maonesho
6.  Jukwaa la Uwekezaji na Fursa Kiuchumi
7.  Mikutano (G2G, B2B)
8.  Huduma ya Business Clinic
9.  Elimu kwa Sekta ya Madini na Biashara
10. Utalii katika Maeneo ya Uchimbaji

Vigezo vya Udhamini wa Maonesho ya Pili ya Madini 2019

	Manufaa kwa Mdhamini
	Mdhamini Mkuu (Platinum)
100 - 60 mil
	Gold
59 - 40 mil
	Silver 39 - 20 mil
	Bronze 19 - 10 mil
	Glass 9 - 3 mil

	Kujenga na Kupamba Chumba cha Kupokelea Wageni Mashuhuri (VIP Lounge), Jukwaa Kuu na Lango Kuu la Maonesho
	

X
	
	
	
	

	Kukaa Meza Kuu wakati wa Ufunguzi na Ufungaji wa Maonesho na kupata dakika 5 za kuongea
	
X
	
	
	
	

	Kuonekana kwenye Matangazo yote ya Maonesho
	X
	
	
	
	

	Logo ya Mdhamini kuonekana kwenye Machapisho ya Maonesho
	
X
	
X
	
	
	

	Kukaa Meza Kuu siku za Matukio
	X
	X
	X
	X
	

	Kupokea Cheti na Tuzo za Udhamini
	X
	X
	X
	X
	

	Kupata eneo la kuoneshea/banda 36m2
	X
	X
	X
	X
	

	Kupata eneo la kuoneshea/banda 18m2
	X
	X
	X
	X
	

	Mdhamini kupata dakika 5 za kutangaza huduma kwenye Matukio ya Maonesho kama vile B2B, G2G, Fora, Mafunzo
	
X
	
X
	
X
	
X
	

	Kutambuliwa kwa Mdhamini kwenye Hotuba ya Mgeni Rasmi
	X
	X
	X
	X
	X
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